Sharuɗɗan Amfani

Barka da zuwa Wallpaper Alchemy

Na gode don amfani da samfuranmu da ayyukanmu ("Ayyuka"). Ta hanyar amfani da Ayyukanmu, kuna yarda da waɗannan sharuɗɗan. Da fatan za a karanta su a hankali. IDAN BAKA YARDA DA WAɗANNAN SHARUɗɗAN BA, DON ALLAH KAR A YI AMFANI DA Ayyukan.

Amfani da Sabis ɗinmu

Dole ne ku bi duk wata manufa da aka samar maka a cikin Sabis.

Kar a yi amfani da Ayyukanmu ba daidai ba. Misali, kada ku tsoma baki cikin Ayyukanmu ko kuma ku yi ƙoƙarin samun damar yin amfani da wata hanya banda interface da umarnin da muka bayar. Kuna iya amfani da Ayyukanmu kawai kamar yadda doka ta halatta, gami da dokokin da dokokin sarrafa fitarwa da sake fitarwa. Muna iya dakatar ko daina ba da Ayyukanmu gare ku idan ba ku bi sharuɗɗanmu ko manufofinmu ba ko kuma idan muna binciken zargin rashin ɗa'a.

Amfani da Sabis ɗinmu baya ba ku mallakar kowane haƙƙin mallakar fasaha a cikin Sabis ɗinmu ko abubuwan da kuka samu damar shiga. Ba za ku iya amfani da abubuwan da ke cikin Sabis ɗinmu sai dai idan kun sami izini daga mai shi ko kuma dokar ta ba da izini. Waɗannan sharuɗɗan ba sa ba ku damar yin amfani da kowane alama ko tambarin da aka yi amfani da su a cikin Sabis ɗinmu. Kar a cire, ɓoye, ko canza kowane sanarwar doka da aka nuna a cikin ko tare da Sabis ɗinmu.

Dangane da amfani da Ayyukan, muna iya aika muku sanarwar sabis, saƙon gudanarwa, da sauran bayanai. Kuna iya zaɓar fita daga wasu waɗannan hanyoyin sadarwa.

Yawancin Sabis ɗinmu suna samuwa akan na'urorin hannu. Kar ka yi amfani da irin waɗannan Sabis ɗin ta hanyar da za ta shagaltar da kai kuma ta hana ka bin dokokin zirga-zirga ko tsaro.

Kareta Sirri da Haƙƙin Mallaka

Manufar Keɓantawa ta Wallpaper Alchemy tana bayyana yadda muke kula da bayanan ku na sirri da kuma kare keɓantawar ku lokacin da kuke amfani da Ayyukanmu. Ta hanyar amfani da Ayyukanmu, kun yarda cewa Wallpaper Alchemy na iya amfani da irin waɗannan bayanan bisa ga manufofinmu na keɓantawa.

Abun da Kake da shi a Cikin Ayyukan Mu

Wasu Sabis ɗinmu suna ba ka damar ƙirƙira, loda, ƙaddamar, ajiye, aika, ko karɓar abun ciki. Kana riƙe da mallakar duk wani haƙƙin mallakar fasaha da kake da shi a cikin wannan abun ciki. A takaice, abin da ke naka ya kasance naka.

Kuna iya samun ƙarin bayani game da yadda Wallpaper Alchemy ke amfani da adana abun ciki a cikin Manufar Keɓantawa ko ƙarin sharuɗɗa don takamaiman Ayyuka. Idan ka ƙaddamar da ra'ayi ko shawarwari game da Ayyukanmu, zamu iya amfani da ra'ayin ko shawarwarin ku ba tare da wani wajibi a gare ku ba.

Game da Software a Cikin Ayyukan Mu

Lokacin da Sabis ya buƙaci ko ya haɗa da software mai saukewa, wannan software na iya sabunta kai tsaye akan na'urar ku da zarar sabon siga ko fasali ya samu. Wasu Sabis na iya ba ku damar daidaita saitunan sabunta kai tsaye.

Wallpaper Alchemy yana ba ku lasisi na sirri, na duniya, kyauta, wanda ba za a iya canjawa ba, kuma ba na keɓance ba don amfani da software da Wallpaper Alchemy ya ba ku a matsayin wani ɓangare na Ayyukan. Wannan lasisin yana da manufa ɗaya kawai don ba ku damar yin amfani da jin daɗin amfanin Ayyukan da Wallpaper Alchemy ya bayar, ta hanyar da waɗannan sharuɗɗan suka halatta. Ba za ku iya kwafi, gyara, rarraba, sayarwa, ko haya kowane ɓangare na Ayyukanmu ko software ɗin da aka haɗa ba, kuma ba za ku iya yin injiniyan baya ko ƙoƙarin fitar da lambar tushen wannan software ba, sai dai idan dokoki sun hana waɗannan hani ko kuma kuna da rubutaccen izini daga gare mu.

Sauya da Ƙare Ayyukan Mu

Muna iya canza waɗannan sharuɗɗan ko kowane ƙarin sharuɗɗan da suka shafi Sabis don, alal misali, nuna canje-canje ga doka ko canje-canje ga Sabis ɗinmu. Yakamata ku duba sharuɗɗan akai-akai. Za mu buga sanarwar gyare-gyare ga waɗannan sharuɗɗan a wannan shafi. Canje-canje ba za su yi aiki ba kuma ba za su fara aiki ba sai bayan kwana goma sha huɗu bayan an buga su. Koyaya, canje-canjen da suka shafi sabbin ayyuka don Sabis ko canje-canjen da aka yi don dalilai na doka za su fara aiki nan da nan. Idan ba ka yarda da gyare-gyaren sharuɗɗan don Sabis ba, yakamata ka daina amfani da Sabis.

Idan akwai rikici tsakanin waɗannan sharuɗɗan da ƙarin sharuɗɗan, ƙarin sharuɗɗan za su yi iko akan wannan rikici.

Garantocin Mu da Bayyanannun Matsayi

Muna ba da Sabis ɗinmu ta amfani da matakin ƙwarewa da kulawa na kasuwanci kuma muna fatan za ku ji daɗin amfani da su. Amma akwai wasu abubuwa da ba mu yi alkawari ba game da Sabis ɗinmu.

BAYAN ABIN DA AKA BAYYANA A SARKE A CIKIN WAɗANNAN SHARUɗɗAN KO ƘARIN SHARUɗɗAN, WALLPAPER ALCHEMY KO MASU KAWO KAYANSA KO MASU RAWA YA BA SU WATA TAKAICCIYAR ALƙAWARI GAME DA AYYUKAN.

WASU HUKUMCI SUN ƘAYYADE WASU GARANTI, KAMAR GARANTIN KASUWANCI, DAIDAI DON WANI MANUFA DA KADA A KETA. HAR YANDA DOKAR TA ƘYALE, MUNA ƘAUKE DUK WATA GARANTI.

Iyakar Nauyin Doka

Muna yi aiki tuƙuru don samar da mafi kyawun Kayayyaki da za mu iya da kuma ƙayyadadden jagorori ga kowa wanda yake amfani da su. Duk da haka, ANA BADA HIDIMAR "KAMAR YADDA TAKE".

BA MU IYA HASASHEWA LOKACIN DA MATSALOLI ZA SU IYA TASUWA TARE DA AYYUKAN MU. DON HAKA, ALHAKIN MU ZAI IYAKA A MADAIDAICIN IYAKAR DA DOKA TA YARDAA, KUMA A KOWANE HALI BA ZA MU ZAMA MAJIBINTA BA GA KOWANE ASARAR RIBO, KUDI, BAYANAI, KO BAYANAI, KO SAKAMAKO, MUSAMMAN, KAI TSARE, MISALI, HUKUNCI, KO KASADA DA SUKA TASO DAGA KO DA ALAKA DA WAɗANNAN SHARUDDAN KO SAMFURAN WALLPAPER ALCHEMY, KO DA MUN SAMI SANARWA GAME DA YIWUWAR IRIN WADANNAN ASARAR. AMFANI DA KO SAYAN SABIS DUK A RANKA NE.

Amfani da Ayyukanmu na Kasuwanci

Idan kana amfani da Sabis ɗin mu a madadin kasuwanci, wannan kasuwancin ya karɓi waɗannan sharuɗɗan. Zai ɓata daga alhaki kuma ya biya diyya ga Wallpaper Alchemy da abokan huldarta, jami'ai, wakilai, da ma'aikata daga kowane da'awar, ƙara, ko mataki da ya taso ko ke da alaƙa da amfani da Sabis ɗin ko keta waɗannan sharuɗɗan, gami da kowane alhaki ko kuɗi da ya taso daga da'awar, asara, lalacewa, ƙararraki, hukunce-hukunce, farashin shari'a, da kuɗin lauya.

Game da Waɗannan Sharuɗɗan

Waɗannan sharuɗɗan suna sarrafa alaƙa tsakanin Wallpaper Alchemy da kai. Ba sa haifar da kowane haƙƙin amfana na ɓangare na uku. Idan ba ka bi waɗannan sharuɗɗan ba, kuma ba mu ɗauki mataki nan da nan ba, wannan ba yana nufin cewa muna yin watsi da kowane haƙƙin da muke da shi ba (kamar ɗaukar mataki a nan gaba). Idan ya zama cewa wani sharuɗi na musamman ba zai iya aiwatarwa ba, wannan ba zai shafi wasu sharuɗɗan ba.